Thursday, September 29, 2022

समीर वानखेडे म्हणजेच समीर, “दाऊद” वानखेडे ? पहिली बायको मुस्लिम असल्याचा मालिकांचा खुलासा !….

सध्या मुंबई क्रुज ड्रग्स प्रकरणात आर्यन खान ला अटक केल्यानंतर NCB अधिकारी समीर वानखेडे हे खूप चर्चेत आलेले आहेत. राष्ट्रवादी नेते नवाब मलिक हे रोज त्यांच्या विरुद्ध पोलखोल करत आहेत.

आणि ती पोल खोल केलेलं प्रकरण कितपत खरं आहे यावर मात्र अजूनही अनेकांना विश्वास बसत नाही. आता तर समीर वानखेडे यांच्या बायकोने क्रांती रेडकर ने यावर अखेर आपलं मौन सोडलेलं आहे. काय म्हणाल्या त्या चला वाचूयात सविस्तर.

नार्कोटिक्स कंट्रोल ब्युरो (NCB) चे झोनल डायरेक्टर समीर वानखेडे सध्या वादाच्या भोवऱ्यात सापडलेले आहेत. राष्ट्रवादीचे नेते नवाब मलिक यांनी समीर वानखेडे यांच्यावर अनेक गंभीर आरोप केले आहेत. समीर यांच्या नेतृत्वाखाली ड्रग्ज प्रकरणात सातत्याने कारवाई करण्यात आली आहे. त्यांची पत्नी क्रांती रेडकर-वानखेडे, समीरवर उठवलेल्या बोटांच्या विरोधात पुढे सरसावल्या आहेत.

क्रांती रेडकर यांनी ट्विट केले आहे की…

समीर वानखेडे यांच्या पत्नी क्रांती रेडकर-वानखेडे यांनी काही काळापूर्वी एक ट्विट केले होते. ज्यामध्ये असे म्हटले आहे की, ‘जेव्हा तुम्ही लाटांच्या प्रवाहाच्या विरुद्ध दिशेने पोहता तेव्हा तुम्ही बुडू शकता, पण जर देव तुमच्या सोबत असेल तर कोणतीही लाट इतकी मोठी नाही की ती तुम्हाला हानी पोहोचवू शकते. कारण सत्य फक्त त्यालाच माहीत असते. शुभ प्रभात. सत्यमेव जयते.’ क्रांतीचे हे ट्विट येताच व्हायरल झाले.

प्रभाकर साईंनी समीर वानखेडेवरही गंभीर आरोप केले आहेत. प्रभाकर साईंचा पहिला आरोप आहे की, त्यांना साक्षीदार बनवण्यासाठी साध्या कागदावर सही करायला लावली होती. दुसरा आरोप म्हणजे NCB ने पंचनामा पेपर सांगून त्यावर सही केली. तिसरा आरोप म्हणजे 18 कोटींचा सौदा करण्यात आला.

चौथा आरोप समीर वानखेडेने आठ कोटी रुपयांची मागणी केल्याचा आहे. प्रभाकर किरण गोसावीचा अंगरक्षक आहे, ज्याचा फोटो आर्यन खानसोबत उघड झाला होता. आता किरण गोसावी फरार आहे. त्याच्यावर फसवणूक आणि बनावटगिरीचे अनेक गुन्हे दाखल आहेत.

नवाब मलिक यांनीही आरोप केले

राष्ट्रवादीचे नेते नवाब मलिक यांनीही समीर वानखेडे यांच्यावर खंडणीचा आरोप केला आहे. दुबईचे फोटो शेअर करताना मलिक यांनी दावा केला की, समीर तिथे बॉलिवूड सेलिब्रिटींना भेटला होता. याशिवाय समीर वानखेडेच्या वैयक्तिक आयुष्यावरही अनेक प्रश्न उपस्थित झाले आहेत.

अलीकडच्या ट्विटमध्ये नवाब मलिकने समीरच्या पहिल्या लग्नाचाही उल्लेख केला आहे. समीरचे पहिले लग्न मुस्लिम मुलीशी झाले होते, असा त्यांचा दावा आहे. याशिवाय त्याच्या जन्माच्या प्रमाणपत्राचे फोटो ही शेअर करण्यात आले आहे, ज्यामध्ये समीरचे नाव समीर दाऊद वानखेडे आहे. समीरने या सर्व आरोपांवर स्पष्टीकरण देत सर्व आरोप चुकीचे असल्याचे म्हटले आहे.

कोण आहे क्रांती रेडकर

नार्कोटिक्स कंट्रोल ब्युरो चे झोनल डायरेक्टर समीर वानखेडे यांच्या पत्नी क्रांती रेडकर या अभिनेत्री आहेत. क्रांती रेडकर वानखेडे यांचा पहिला मराठी चित्रपट होता. त्यांनी ‘सून असावी अशी’ मध्ये काम केले.

तिने अजय देवगणच्या ‘गंगाजल’ या चित्रपटातून बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले.

- Advertisement -spot_img
Latest news
Related news
- Advertisement -